หน้าหลัก
ITA
LPA
ประกาศจากระบบ e-GP
ประกาศจากระบบ e-GP ในเครือข่าย
องค์การบริหารส่วนตำบล ฆะมัง ใช้คุ้กกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายคุ้กกี้
ยอมรับ
หน้าหลัก
หน้าหลัก
ข้อมูล
หน่วยงาน
ข้อมูล
หน่วยงาน
บุคลากร
บุคลากร
ข่าวสาร
ข่าวสาร
 
แผน
แผน
รายงาน
รายงาน
ระเบียบ
ระเบียบ
บริการ
ประชาชน
บริการ
ประชาชน
ที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบลฆะมัง
วัดฆะมัง ศาสนสถานรวมศรัทธาประชาชนในตำบล
ขนมเปี๊ยะ ผลิตภัณฑ์สินค้าคุณภาพจากตำบลฆะมัง
1
2
3
 
 
 
 
แจ้งไฟทางเข้าหมู่บ้านดับ
 

   เรียน อบต.ฆะมัง
เนื่องจากไฟส่องสว่าง บริเวณทางเข้าหมู่บ้านมะขามเรียง หมู่ที่3 ได้ดับมาหลายวันแล้ว เพื่อความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สินของชาวบ้าน และผู้สัญจรไปมา ขอรบกวนทาง อบต.ดำเนินการเปลี่ยนหลอดไฟ หรือแก้ไขให้ไฟส่องสว่างติดดังเดิมด้วย ผมขอเสนอแนะเพิ่มเติม ควรติดหลอดไฟส่องสว่างเพิ่ม อีก 1ตำแหน่งทางเสาไฟด้านขวา  เพราะเป็นทางเข้าหลัก เนื่องจากไฟส่องสว่างอันเดิมเล็กไป ทำให้มองเห็นไม่ชัดเจนเวลารถวิ่งเข้าออก  (ชาวบ้านบางคนขับขี่จักรยาน ซึ่งตรงจุดนี้ อันตรายมาก) ซึ่งในจุดนี้ไม่น่าจะใช้งบประมาณมากมายอะไร
     สุดท้ายนี้ หวังว่าทาง อบต.ฆะมังจะรีบดำเนินการให้โดยเร็ว ขอขอบคุณ ม ณ ที่นี้
                                                            




เขียนโดย   คุณ ประชาชน ม.3 บ้านมะขามเรียง

วันที่ 21 เม.ย. 2558 เวลา 08.04 น. [ IP : 1.10.246.17 ]  
 

                        

เขียนโดย   คุณ ประชาชน ม.3 บ้านมะขามเรียง

วันที่ 21 เม.ย. 2558 เวลา 08.08 น. [ IP : 1.10.246.17 ]  
 
 

  ภาพประกอบ        

เขียนโดย   คุณ ประชาชน ม.3 บ้านมะขามเรียง

วันที่ 21 เม.ย. 2558 เวลา 12.17 น. [ IP : 58.10.117.153 ]  
 

                        ขณะนี้ได้ส่งช่างไฟฟ้าไปดำเนินการซ่อมแซมส่วนที่เสียหายแล้วและได้ดำเนินการสำรวจจุดที่ข้อเพิ่มเติม แล้วจะแจ้งผลการดำเนินงานให้ทราบต่อไปครับ

เขียนโดย   คุณ สำนักกองช่าง

วันที่ 29 เม.ย. 2558 เวลา 09.59 น. [ IP : 182.53.189.119 ]  
 
 

      ขณะนี้ทางองค์การบริหารส่วนตำบลฆะมังได้ดำเนินการทำการแก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ            

เขียนโดย   คุณ จนท.ป้องกัน

วันที่ 30 เม.ย. 2558 เวลา 14.07 น. [ IP : 182.53.177.142 ]  
 
 

    ขณะนี้ทางองค์การบริหารส่วนตำบลฆะมังได้ดำเนินการแก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ                    

เขียนโดย   คุณ จนท.ป้องกัน

วันที่ 30 เม.ย. 2558 เวลา 14.23 น. [ IP : 182.53.177.142 ]  
 

ฝากมาเปลี่ยนหลอดไฟหน่อยครับ หมู่9ต.ฆะมัง ซอยเสาส่งสัญญาณโทรศัพท์ เสาไฟอยุ่ตรงหัวคลองส่งน้ำ  หลาดไฟเสีย มาหลายวันแล้วไม่มีหน่วยงานไหนมาแก้ไข ฝากด้วยครับ

เขียนโดย   คุณ ก้อง

วันที่ 24 ต.ค. 2564 เวลา 18.46 น. [ IP : 223.207.241.81 ]  
 
     
: รายละเอียด  
 
: แนบไฟล์  
      ขนาดไฟล์ไม่เกิน 2 MB
 
: ชื่อผู้เขียน  
 
 
  กรุณาเลือก "ฉันไม่ใช่โปรแกรมอัตโนมัติ"
 
 
 
 
  (1)